Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 1207|ตอบกลับ: 1

[Live Talk] อยากสอบถามเกี่ยวกับการ download/save webboard ครับ

[คัดลอกลิงก์]
Ziixer โพสต์ 2017-4-19 21:57:52 |โหมดอ่าน
สวัสดีครับสมาชิกและผู้ดูแลทุกๆท่าน
! r" @# |% r+ j1 c2 f  m        ผมมีเรื่องอยากจะขอสอบถามหน่อยครับ พอจะมีวิธีไหน หรือ tools ตัวไหนที่สามารถ download,เก็บ,save เว็บบอร์ด discuz ได้บ้างมั้ยครับ ขออธิบายเพิ่มเติมก็คือ ในกรณีที่ต้องการเก็บไว้อ่านแบบ offline อาจจะมาจากสาเหตุ จะต้องไปในสถานที่ที่ไม่สะดวกที่มีสัญญาณ Internet หรือ โทรศัพท์ใดๆ หรือ ต้องการที่จะเก็บบันทึกไว้อ่าน offline ภายหลัง อย่างเช่น ผมเข้า https://discuzthai.com/forum-Living-1.html และต้องการที่จะ save หน้านั้นทั้งหน้าเอาไว้ รวมถึง กระทู้ต่างๆในหน้านั้นๆด้วยอ่ะครับ (ลึกแค่ 2 ชั้นครับ https://discuzthai.com/forum-Living-1.html อันนี้ 1 และ กระทู้ภายในหน้านี้ เช่นมี 20 topic ก็ save topic เหล่านั้นไว้ด้วย อีก 1 ชั้น ประมาณว่าสามารถกดเข้าดูกระทู้ย่อยในห้องหลักแบบ offline ได้ พอจะเข้าใจมั้ยครับ )
5 ~  T! x1 N6 {7 @; p) C2 z6 n5 M8 ]; J; a9 J$ \: \: z
ก็เลยอยากจะสอบถามครับว่ามีวิธีไหนหรือ tools ตัวไหนที่สามารถทำได้หรือเปล่าครับ
* A, N9 [0 D6 P# t% D5 b
6 l& Z6 T! {1 T* Pขอบคุณมากครับ และขออภัยด้วยครับ ถ้าเป็นการต้งผิดหมวด
jojo83 โพสต์ 2018-9-11 12:43:41
ผู้ให้บริการที่มีแอพมากมายให้เลือกเล่น ด้วยประสบการณ์ 5 ปีของเราคุณจะมั่นใจได้ว่าไม่มีปัญหาตามมาแน่นอน
" Y. Y. k& d) o% {, }
0 z8 E6 k% u8 M4 @คลิกที่นี่เพื่อเลือกแอพที่โดนใจคุณ ติดต่อสอบถามได้ตลอดเวลา เรามีพนักงานคอยให้บริการตลอด 24 ชั่วโมง& w' |  [& M) t! S% b, W
7 J5 |$ H3 ?- M! |6 m. P) D
heng5556 j' _8 a$ o: ~% i# f0 [- p' X4 p' ^

1 E# z) m( z, ?, D; L* @9 F6 k; r* M
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-3-29 08:41