Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 633|ตอบกลับ: 1

[DiscuzX 3] กิจกรรม : รับสมัคร PK เพื่อจ่ายค่าวิทยุต่อเดือน 50 ทรู

[คัดลอกลิงก์]
nat2546 โพสต์ 2013-5-24 07:46:57 |โหมดอ่าน
กิจกรรม : รับสมัคร PK เพื่อจ่ายค่าวิทยุต่อเดือน 50 ทรู

สนใจติดต่อที่  Facebook : PJ Nat(Dexminecraft)

ช่วยๆกันหน่อยนะค่ะพอดี Radio เพิ่งเปิดใหม่ รับด่วนค่ะ เเล้วก็มีเงิน 50 ทุกเดือน

ถ้าจะออก ก็ไม่ว่าถ้าไม่ไหวจริงๆ เพราะ เดี๋ยวเราจะทำ Radio เองค่ะ เพราะเราออกตอนเริ่ม เดี๋ยว PK คนอื่นออกตอนหลัง

เราต้องจ่าย เดือนละ 200 ให้เขาทุกวันเเต่สำหรับ PK 50 ทรูก็น่าจะพอ

เรารับหมดค่ะ กี่คนก็ได้ขอเเค่มีเงิน เเต่ยังไงถึงเดือนนี้ไม่จ่ายก็ไม่ว่านะค่ะ เราจ้างฟรี!! ค่ะ

ป.ล.//รับสอน PJ จัดรายการ เริ่มต้น 50 True เรียนผ่าน Skype สอนเฉพาะ โปรเเกรม Sam นะค่ะ!!

กระทู้นี้ขอความเห็นใจเเละความต้องการ ช่วยด้วยนะค่ะ ไครสนใจอย่างที่บอกไว้นะค่ะ ติดต่อมาเบย

กฏของ PK
1. ต้องไม่ทำการใดๆก็ตามที่ทำให้เวปนี้เสื่อมเสีย
2. สามารถทำงานตามเวลาที่กำหนดได้จริง
3. ต้องไม่เปิดเพลงกินเวลาของผู้อื่น
4. ต้องมีไมค์ พูดคุยทักทายผู้ฟัง หรือหากไม่รู้จะพูดอะไรให้บอกชื่อเพลง หรือชื่อผู้ขอเพลง
5. ตามใจผู้ฟัง ขอมาก็ต้องจัดให้ เพราะเรา คือ PJ พยายามหาเพลงมาเปิดให้ได้ แต่ถ้าไม่มีก็ sorry เค้าไปค่ะ
6. ไม่ว่าง มาจัดไม่ได้ ให้หา PJ ท่านอื่นมารับช่วงแทน โดยเคาะ Facebook หรือโพสในห้องนี้ค่ะ
7.พูดน้ำเสียงตลกๆให้เขาฟังเเล้วสบายใจ
8.ใช้สัญลักษณ์ PK_ตามด้วยชื่ออังกฤษ นะค่ะ เเทน PJ

ขอความร่วมมือ PJ ทุกท่านทำตามกฏ กติกาด้วยค่ะ ^-^

อ้อ.........เราชื่อเเน็ตนะค่ะ หรือ PJ_Nat2546 ค่ะ!!
ecmallclub โพสต์ 2013-5-24 10:01:49
"ขอความร่วมมือ PJ ทุกท่านทำตามกฏ กติกาด้วยค่ะ " เเล้วทำไหมคุณไม่ทำตามกฎดิสคัตไทย ไปโพสที่ห้องAdvertisingเท่านั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-4-19 19:27