Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 2384|ตอบกลับ: 1

[x2.5] TE58 เมฆเครื่อนใหว ภาษาไทย 99

[คัดลอกลิงก์]
rocjit โพสต์ 2013-2-22 01:09:28 |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rocjit เมื่อ 2013-2-22 01:21

เริ่มจากสกิลตัวนี้ผมโหลดมาไว้นานละครับเลยหาที่มาไม่ได้ครับ ขอโทษไว้นะที่นี้ด้วย
สกิลจะมีไฟล์ Flash เป็นรูปเมฆเครื่อนใหวและนำบินไปมาครับ
ให้โหลดฟรีนะครับ จะเอาเครดิตออกก็ไม่ว่านะครับเพราะคนเรามันห้ามกันไม่ได้อยู่แล้ว ท่ามีจิตสำนึกก็อย่าทำนะครับ

เมื่อให้ฟรีไปแล้วก็ + ให้กันมั่งนะครับ

อ่านก่อนโหลดนะครับ
สำหลับไฟล์ภาษา 99 เปอร์ครับติดปัญหา อยู่1 คำครับ อยู๋ในไฟล์ discus.htm
จะเขียนว่า ทดสอบข้อความ อันนี้ไม่ใช่ว่าแปลไม่ได้นะแต่ไฟล์ภาษามัน เสียมาตั้งแต่แรกครับเลยไม่รู้ความหมาย ตอนที่เจอ

ส่วนไฟล์ภาพและไฟล์ flash ผมแก้ไขให้เป็นภาษาไทยให้หมดแล้วครับ
รายละเอียดดังนี้

แก้ไขตรง แสตม เปลี่ยน เป็นประเทศไทย thailand

ส่วนไฟล์แก้ไจ Flash ผมขอเด็บตังนะครับเพราะทำยากมาก

ไฟล์ต้นฉบับ

อันนี้ไฟล์ flash กับ ภาพ เป็น ภาษาไทย

.fla แก้ไขงาน Flash

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4จิตพิศัย +4 ย่อ เหตุผล
whale123 + 1 โดนใจให้ทิป
panyaa + 1 ขอบคุณครับ
surapon005 + 1 ขอบคุณครับ
ninwatza + 1

ดูบันทึกคะแนน

ninwatza โพสต์ 2013-2-22 23:12:22
ขออนุญาต เอาเครดิตออกได้ไหมครับ

ขอกันซึ่งๆหน้าเลย ดีกว่า ไม่รู้จริงมั้ยยย

แสดงความคิดเห็น

ตามสบายครับ +คะแนนให้ก็หายเหนื่อยแล้วครับ  โพสต์ 2013-2-23 10:34
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-4-16 13:29