Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kiku4you

[X1.5 RC] รวบรวมเว็บที่ตัด Credit ของ Discuz ออก เจอแล้ว 2-3 เว็บ

ปิด [คัดลอกลิงก์]
UPC โพสต์ 2011-4-20 11:04:42
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย UPC เมื่อ 2011-4-20 11:06

ตอบกระทู้ UPC ตั้งกระทู้

แม้คำพูดที่ผมพูดไปมันไม่เข้าใจหรืออะไรคุณจะคิดยังไงก็เชิญ
ความคิดคนมันเปลี่ยนแปลงไม่ได้เนื่องจากสิ่่งที่่คุณกำลังว่าพวกคุณไม่สังเกตุแล้วตามน้ำไป?

ถ้าพวกคุณที่ว่าๆเนี่ยคุณทำดีแล้ว คุณเป็นผู้ใหญ่พอคุณคงไม่ออกมาทำแบบนี้หรอกครับ
การกระทำแบบนี้ีมีแต่พวกที่ต้องการ? . . . หรืออะไร (ไม่ได้ว่าใครนะครับ)

ชื่อ: ณัฐพล
์์
  1. Email: support@camfrog.in
  2. หากมีข้อสงสัยอะไรโปรดส่ง Email มาครับ
  3. support@salateped.com
  4. support@Camfrog-asia.com
  5. support@Camfrog-news.com
  6. nes@camfrog.com
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด
MinT โพสต์ 2011-4-20 11:05:49
แล้วพวกที่คุณว่าๆเนี่ยคุณสังเกตุดีหรือยังว่า เครดิตผมติดไ้ว้ตรงไหน??
พอเถอะคุยกับพวกแบบนี้เหนื่อยเปล่าๆ
แล้วคนที่บอกว่าคุยบาง MSN ดีกว่าแล้วคุณจะมาตั้งกระทู้เพื่อ?
ไม่คุยตั้งแต่ทีแรกคุณก็อย่าลืมใส่ให้ครบบาทนะครับ :)

ผมว่าถ้าคนเข้าใจจริง ๆ  เขาคงไม่ออกมาโต้ตอบให้เสียเวลาหรอก
ยิ่งพูดยิ่งเสีย  ไม่พูดดีกว่า  ผมว่า....
UPC โพสต์ 2011-4-20 11:07:45
ต้นฉบับโพสต์โดย MinT เมื่อ 2011-4-20 11:05
ผมว่าถ้าคนเข้าใจจริง ๆ  เขาคงไม่ออกมาโต้ตอบให้เสีย ...

ครับผมก็รู้
ถ้าไม่พูดผมก็หนีความรับผิดชอบ
ถ้าผมพูดผมก็เสีย เลยพูดดีกว่าครับว่างๆ
dsiwarsza โพสต์ 2011-4-20 14:19:35
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dsiwarsza เมื่อ 2011-4-20 14:19
  1. <title>เว็บบอร์ดแลกเปลี่ยนความรู้วัยรุ่น -  เสลดเป็ด</title>

2. <meta name="keywords" content="หน้าแรก, เว็บบอร์ด, ประวัติศาสตร์ไทย, บอร์ดนักศึกษา, ข่าวความรู้, หอสมุดและจดหมายเหตุ, พูดคุยสนทนา," />
  3. <meta name="description" content="เว็บบอร์ดเสลดเป็ดยินต้อนรับผู้่หาความรู้ทุกท่าน เสลดเป็ดอยากให้ นักศึกษา นักเรียน ไทยก้าวหน้า ก้าวไกล ไม่ให้แพ้ต่างประเทศ เราขอเป็นส่วนหนึ่งแบ่งปั่นประสบณ์การนี้ เชิญเข้าสู่เว็บบอร์ดเสลดเป็ด ,เว็บบอร์ดวัยรุ่นไทย" />
  4. <meta name="generator" content="SLP Team" />
  5. <meta name="author" content="SLP Team ,Discuz! Team, Comsenz UI Team" />
  6. <meta name="copyright" content="2010-2011 SLP Team" />
  7. <meta name="robots" content="all">
  8. <meta name="MSSmartTagsPreventParsing" content="True" />
  9. <meta http-equiv="MSThemeCompatible" content="Yes" />
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด
มันแก้ไขหมด จบแหะ ( ล็อกกระทู้ก็จบ ) แต่ก็มีหลุดบ้าง อิอิ Discuz! Team, Comsenz UI Team

แสดงความคิดเห็น

เนียนไม่พอ 555  โพสต์ 2011-4-20 15:07
UPC โพสต์ 2011-4-20 15:13:10
พอครับผมปิดเว็บไซต์จบ แล้วพวกคุณก็เลิกทำตัวเลวๆกันสักทีนะครับ การที่คุณทำแบบนี้สนุกมากก็เชิญ คุณมาโพสอะไรในเว็บบอร์ดผมคุณทำถูกแล้วก็เชิญ แต่ขอแต่นะครับเดียวนี้ discuz มีแต่เกรียนแล้วหรือ? โอ๊วไม่น่าเชื่อ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-4-27 00:12