Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 900|ตอบกลับ: 6

[ความต้องการ] หน้าเติมเงิน VIP แบบนี้

[คัดลอกลิงก์]
Attachments โพสต์ 2015-10-4 16:03:59 |โหมดอ่าน

หน้าเติมเงิน VIP แบบนี้ ทำอย่างไรครับ ใช้ปลั๊กอิน ตัวไหนครับ ท่านใดพอจะทราบ มั่ง ครับ
tanin0tongkhao โพสต์ 2015-10-5 00:55:56
เขียนเอาเองคับ หรือไม่กฌโหลดเอาจาก ในเว็บแล้วก้ดัดแปลง
เพราะไม่มีใครมาทำตามคำขอท่านได้
lnwPHP โพสต์ 2015-10-5 04:32:21
แหม๋ท่านเล่นก๊อปตั้งแต่ chat live ผมเลยนะครับจุดประสงค์อะไรกันแน่ครับ ตั้งแต่กระทู้นี้แล้วครับ http://www.discuzthai.com/thread-39889-1-1.html

มีอะไรแชทมาถามกันก็ได้ครับแบ่งโค้ดให้ได้ แต่ไม่จำเป็นต้องก๊อปซะทุกอย่าง คนวงการเดียวกันทำกันได้

แสดงความคิดเห็น

นี้ยังมาก๊อปที่เติมเงินอีกครับ ผมเขียนเองครับ ใช้ bootstrap ออกแบบเองแล้วก็เขียน api ให้เติมวัน VIP แล้วก็เครดิตเอง ถ้าจะเล่นก๊อปแบบนี้มาคุยดีๆก็ได้ ผมเอาโค้ดให้แต่ไม่ต้องมาก๊อปซะเหมือนทั้งเว็บแหม๋!!  โพสต์ 2015-10-5 04:34
jaideejung007 โพสต์ 2015-10-6 08:16:56
lnwPHP ตอบกลับเมื่อ 2015-10-5 04:32
แหม๋ท่านเล่นก๊อปตั้งแต่ chat live ผมเลยนะครับจุดประสงค์ ...

ขอสอบถามนะครับ

Live chat ผมเข้าใจว่าเป็นของฟรีให้บริการโดย https://www.tawk.to/   ไม่ใช่เหรอครับ ซึ่งทุกคนสามารถนำไปติดที่เว็บไซต์ตัวเองได้ฟรี และผมก็เข้าใจว่า จขกท. ต้องการทราบวิธีการติดตั้งลงที่เว็บแค่นั้น?

ส่วนระบบเติมเงิน VIP อันนี้ผมก็เข้าใจอีกว่า จขกท. สอบถามว่า ใช้ปลั๊กอินของอะไรเท่านั้น คือเขายังไม่ได้ขโมยอะไรไปหรือเปล่า ไม่ใช่เหรอครับ

หรือว่าผมมาทีหลัง เลยไม่รู้ตั้งแต่ต้นเรื่องนะ?

ยังไงก็รบกวนอธิบายตั้งแต่แรกเริ่มให้ฟังหน่อยนะครับ
lnwPHP โพสต์ 2015-10-7 00:43:40
jaideejung007 ตอบกลับเมื่อ 2015-10-6 08:16
ขอสอบถามนะครับ

Live chat ผมเข้าใจว่าเป็นของฟรีให้บริกา ...

สวัสดีครับคุณโจ้ผมต้องอธิบายก่อนว่า

เรื่องมันเกิดตั้งแต่ในบอร์ดผมแล้วครับ เขามีปล่อยไฟล์โทจันในเว็บผมและดูเหมือนว่าเขาตั้งใจจะ copy ทุกอย่างในเว็บผมซะด้วย ผมไม่รู้จุดประสงค์เขาว่าต้องการอะไรด้วยซ้ำ ผมแบนไอดีเขาไปก่อนหน้าก็ยังสมัครไอดีใหม่มาป่วนเรื่อยๆ บังเอิญมาเห็นกระทู้วิธีทำ live แชทก็เหม่งๆละแต่ก็เงียบๆไป. นี้มาระบบเติมเงินอีก คนที่มาไม่ดีจุดประสงค์ไม่ดีแต่แรก มันก็น่าสงสัยแล้วครับนี้ยังมา copy เว็บอีก

ผมมีหลักฐานครับยินดีส่งให้คุณโจ้ดูครับไม่ได้พูดลอยๆ แต่ขอให้กระทู้จบที่โพสต์ผมนี้ละ ผมแค่มาถามเขาทำไมต้องทำแบบนี้
lnwPHP โพสต์ 2015-10-7 00:48:06
lnwPHP ตอบกลับเมื่อ 2015-10-7 00:43
สวัสดีครับคุณโจ้ผมต้องอธิบายก่อนว่า

เรื่องมันเกิด ...

เพิ่มเติมเรื่อง live chat support มันเป็นของฟรีครับใช่ ผมไม่ได้บอกเขาว่าห้ามติดเลยครับ และระบบเติมเงิน ผมไม่ได้ห่วงครับผมเองก็ย้งบอกกระทู้บน มาขอโค้ดผมก็ได้ยินดีให้ แต่มาจุดประสงค์จะก๊อปกันทั้งหมดเพื่ออะไร ทั้งที่มาจุดประสงค์ไม่ดีแต่แรกมาปล่อยไฟล์โทจัน ผมเองเจ้าของเว็บก็หวั่นๆใจสิครับ กลัวลูกเว็บจะไปโหลดเข้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-4-25 23:48